Lan mooy xLingua?

  • xLingua juumtukaay bu matale bu bees la ngir ngirum-barillàkk
  • xLingua daa nar a dimbali nit ñi ci yombal jëfandikook yeneen làkk yi
  • xLingua amna jokkalekaayu tëraliinu boppam
  • xLingua ag jàppandal la ngir sos ci ag matal jumtukaay i làkk yu bees
  • xLingua barab bu ubbeeku la ngir njuréefu xalaat yu bees yi
  • xLingua dëkk bu bees la

xLingua - ag jàppandal ñeel nit ñ?

  • xLingua day dimbalee ngir nànd ak a jubbanti sa bopp ci yeneen làkk yi
  • xLingua Wu-Almaañ ak Wu-Poloñ la dooree
  • xLingua dina jàppandiji ci wu-Fraas ak wu-Riis ci diir bu néew
  • yéene ji ñeel yeneen làkk yi bér na.

xLingua - yoon wu bees ngir ngirum-barillàkk

  • xLingua sàqum-njoxem làkk mu xarale la
  • xLingua man naa joxe ay tekki yu wuute
  • xLingua nangu na araf i seet yu jéllalewu yi
  • xLingua nangu na seet i yàqu-yàqu yu jéllalewu yi
  • xLingua day dellu ci soppikuy baat yu digg-dóomu yi
  • xLingua nangu na yokkalek baat jaare ko ci benn soppikoom

xLingua - jokkalekaayu tëraliin bi

  • xLingua amna jokkalekaayu tëraliinu boppam
  • xLingua may na bépp tëraliin ci jëfandikoo man-manu ngirum-barillàkk

xLingua - daytal ñeel juumtukaay i làkk wu bees

  • xLingua mooy daytalu juumtukaayu tekki gu jonjoo gixLingua yëgle
  • xLingua maye na juumtukaay i jàng làkk wu bees
  • xLingua maye na dajale yu bokk ak i baatukaay yu solowu
  • xLingua man naa taxawu njàngum kenn

xLingua - ubbeeku na

  • xLingua ubbeeku na ngir dugalug njuréef i xalaat yu yees
  • xLingua ubbeeku na ngir tëral ci .Net walla Barabu Java [environment]
  • xLingua ubbeeku na ngir xam-xamu anam ci luy yokk juumtukaayi làkk
  • xLingua dina yokk ci diir bu néew ngir di génne kàddu

xLingua - dëkk bu bees bi

  • xLingua may na tëralkat yi, saytukatu-làkk yi ak ñeneen ngir ñu defar séen juumtukaayi làkk i bopp
  • xLingua moongi woote ci ag jagleel ngir defar ay tëriin yu yees ñeel politig, koom-koom, cosaan ak lépp lu ñeel dundug nit.